Malamanku za su ba ku shawara game da gwaji mafi kyau a gare ku.

Hakanan zaka iya ɗaukar Kwalejin gwaji na Cambridge. don tantance kimanin matakin ku. 

Wasu ɗalibai sun zaɓi ɗayan gwajin da ke ƙasa:

KET Binciken Ingilishi na Bidiyo
A2 (matakin farko)
4 sau sau a kowace shekara
PET Binciken Ingila na farko
B1 (Matsakaici matakin)
6 sau sau a kowace shekara
FCE First Certificate in English
B2 (Matsakaicin matsakaici)
6 sau sau a kowace shekara
CAE Certificate of Advanced English
C1 (Ci gaba)
6 sau sau a kowace shekara
CPE Certificate of Tantance a Turanci
C2 (M)
4 sau sau a kowace shekara 
IELTS Tsarin Gidajin Turanci na Duniya
(don shiga makarantun jami'o'i na Birtaniya, matsakaici zuwa manyan matakan)
Yawancin Asabar

Don ƙarin bayani game da jarrabawar Cambridge, da ranakun wannan shekara, don Allah ziyarci www.cambridgeopencentre.org or Anglia Ruskin IELTS Cibiyar.

Idan kuna yin jarrabawa:

  • Ingantaccen Ilimin Turanci shine mafi dacewa a gare ku
  • Jami’in jarrabawar a makarantar zai ba ku fakitin jarabawa da duk wata shawara game da jarrabawa mafi kyau a gare ku
  • Wasu darussan gwaji za a iya yi a aji kuma kuna buƙatar yin karatu a cikin naku ma
  • Dakin karatunmu yana da kayan gwaji da yawa don ku iya aiwatar da sassa daban-daban na jarrabawa
  • Kuna iya ɗaukar jarrabawar izgili a cikin makarantar kafin ku ci jarrabawar ta ainihi
  • Kuna buƙatar yin rajistar jarrabawa na Cambridge a kalla watanni biyu kafin jimlar gwajin. IELTS rajista ne 2 makonni kafin gwaji, dangane da kasancewa. Don ƙarin bayani game da IELTS, kwanakin da kasancewa don Allah ziyarci Jami'ar Anglia Ruskin IELTS bayanin shafi.
  • Ofishin makarantar na iya shigar da ku jarrabawa
  • Kudin jarrabawa ba a haɗa su a farashin karatun ku ba

  • 1